Mata masu Dumi Dumu-dumu Poncho Cape tare da Button China Factory

Takaitaccen Bayani:

An yi wannan kafet ɗin da aka yi da babban inganci kuma mai laushi acrylic fiber wanda ke taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye juriya mai ƙarfi da riƙewa.Don haka, zaku iya wanke shi da injin kuma ku kula dashi cikin sauƙi.Kafaffen poncho cape yana aiki da yawa, ana iya sawa azaman bargo, kunsa, cape da poncho.Girman girma yana sa ku dumi a cikin yanayin sanyi.

Kyakkyawan cardigan mai sutura mai sauƙi yana da sauƙi a cikin ƙira don launuka masu ƙarfi, ana iya haɗa su da kowane kaya.Kuna da zaɓi da yawa don dacewa da gashi ko jaket, kuma ya dace da yawancin lokuta, kamar tafiya, makaranta, sayayya, tafiya, gida da ofis.Kyawawan ƙira zai bayyana ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ku kuma ainihin tela za ta nuna kyawun ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Nau'in Samfur Hooded Poncho Cape tare da Button
Abu Na'a. IWL-JH-D1
Kayan abu 100% Acrylic
Siffofin Dumi, taushi da kuma fata
Auna 78 x 75 CM, hula mai 30 CM.
Nauyi Game da 400 g
Launuka Kimanin launuka 11 masu ƙarfi don zaɓi.
Marufi Guda 1 a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya.
MOQ Za a iya yin sulhu
Misali Akwai don kimanta inganci
Jawabi Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

Menene Fa'idodin Mu?

1. Daban-daban salo da ƙira don zaɓi, da sabbin samfuran ana fitar da su ba bisa ka'ida ba.

2. Ƙuntataccen kula da inganci tare da hanyoyi guda uku: Raw kayan dubawa, Binciken samarwa da Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira.

3. Farashin farashi: kamar yadda muke masana'anta, don haka muna da fa'ida mai girma, don haka za mu iya ba da mafi kyawun farashi ga abokan cinikinmu don tallafawa kasuwancin su.

4. OEM & ODM sabis: LOGO, lakabin, alamun farashi da marufi duk ana iya keɓance su bisa ga buƙatun ku.

5. Ana samun samfurori don ƙimar ƙimar ku, kuma a cikin sa'o'i 24'amsar kowace tambaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka