Jumla Hasken Fure Buga Poncho Shawl na Mata

Takaitaccen Bayani:

Chic rani bakin teku kimono an yi shi da chiffon.Chiffon yana son samun nau'in nau'in nauyi mai nauyi da saƙa na raƙuman raƙuman ruwa wanda shine abin da ke ba masana'anta kyakkyawar siffa mai salo, da kuma sanya shi ɗan daɗaɗɗen taɓawa.Yana da matukar amfani, wanda shine hadewar kayan ado da hasken rana.Ya dace da farko don lokacin rani kuma cikakke ga kowane shekarun mace mai girma.

Our mata bakin teku cardigan tare da tassel an hada da m floral buga cewa shi ne dace don ƙara your fashion hankali.Ana iya haɗa shi da kowane tufafi masu sanyi don nuna alamar salo da yanayin yanayi.Akwai cardigans na chiffon da yawa masu launuka daban-daban waɗanda zaku iya ɗauka, kamar fari, shuɗi mai shuɗi da ruwan shuɗi.Idan kana neman kyauta mai ban sha'awa ga abokanka, tarin tarin chiffon kimono mai laushi zai kara launi mai launi ga kowane nau'i.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Nau'in Samfur Summer Chiffon Poncho tare da Tassels
Abu Na'a. IWL-MY-RG10
Kayan abu Babban ingancin 75D Chiffon
Siffofin taushi, dadi da kuma fashion
Auna 90 x 150 + 15CM Tassels
Nauyi Game da 140 g
Launuka 2 launuka don zaɓi.
Marufi Guda 1 a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya.
MOQ Za a iya yin sulhu
Misali Akwai don kimanta inganci
Jawabi Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

Gabatarwar Samfur

Lokacin Jagora:
A. Idan a stock, shi ne game da 5 -15 kwanaki kafin kaya.
B. Idan ya ƙare, yana da kusan kwanaki 15-40 kafin jigilar kaya.
Da fatan za a tuntuɓe mu don ainihin lokacin jagora kafin yin oda.

Hanyoyin Biyan Kuɗi:
Akwai hanyoyin biyan kuɗi guda 3: Paypal, Western Union ko Canja wurin Banki (T/T)
A. Don samfurori ko ƙananan umarni ƙasa da dalar Amurka 500, Paypal na iya biya;
B. Don adadin oda tsakanin dalar Amurka 500-US$20000, ana iya biya ta Western Union ko Canja wurin Baya (T/T);
C. Don babban oda fiye da dalar Amurka 20000, ya dace a biya ta Canja wurin Baya (T/T).

Wadanne Kudi Muke Karba?
Gabaɗaya magana, muna karɓar kuɗi uku: dalar Amurka, EURO da RMB .
Koyaya, don sauƙin dubawa, mun fi son dalar Amurka don yin ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka