Jumlar Chiffon Rufe Ups tare da Maɓallin Lu'u-lu'u Mai ƙera China

Takaitaccen Bayani:

Zafin damisar cape poncho an yi shi da chiffon 75D mai inganci.Chiffon masana'anta masana'anta ce mai nauyi da sirara sirara, wacce masana'anta ce ta sirara.Yana kula da samun irin taɓawar ji da rubutu kamar 100% Mulberry siliki.Bugu da ƙari, ƙungiyoyin da za su iya sanya suturar kwalliya suna da fadi sosai.Zai iya dacewa da kowane shekaru na mace balagagge.Ya dace da lokacin rani don sanya ku sanyi.

Kimono na chiffon na mu yana da kwatankwacin bugun damisa da maɓallan lu'u-lu'u na musamman.Yana son samun ƙirar ƙira, kuma zaku iya sawa ta hanyoyi biyu daban-daban.Duk hanyoyin biyu na iya gabatar da fara'a.Babu shakka, yana iya samar da silhouette mai ban sha'awa mai ban sha'awa ga madaidaitan kayayyaki.Zai iya kare fata daga rana, da kuma ƙara ma'anar salon ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Nau'in Samfur Summer Chiffon Poncho tare da Button
Abu Na'a. Saukewa: IWL-MY-RG1005
Kayan abu Chiffon mai inganci
Siffofin taushi, dadi da kuma fashion
Auna 50 x 156 cm
Nauyi Kusan 80 g
Launuka Launi ɗaya don zaɓi.
Marufi Guda 1 a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya.
MOQ Za a iya yin sulhu
Misali Akwai don kimanta inganci
Jawabi Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

Gabatarwar Samfur

Lokacin Jagora:
A. Idan a stock, shi ne game da 5-15 kwanaki kafin kaya.
B. Idan ya ƙare, yana da kusan kwanaki 15-40 kafin jigilar kaya.
Da fatan za a tuntuɓe mu don ainihin lokacin jagora kafin yin oda.

Hanyoyin Biyan Kuɗi:
Akwai hanyoyin biyan kuɗi guda 3: Paypal, Western Union ko Canja wurin Banki (T/T)
A. Don samfurori ko ƙananan umarni ƙasa da dalar Amurka 500, Paypal na iya biya;
B. Don adadin oda tsakanin dalar Amurka 500-US$20000, ana iya biya ta Western Union ko Canja wurin Baya (T/T);
C. Don babban oda fiye da dalar Amurka 20000, ya dace a biya ta Canja wurin Baya (T/T).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka