Buga Kimono na bakin teku na bazara tare da Maɓallin Maɓallin China

Takaitaccen Bayani:

Babban girman bugu na furen poncho cape an yi shi da masana'anta na polyester da chiffon 75D, kuma jin taɓawa da rubutu yana kusa da siliki na mulberry 100%.Yana da matukar dacewa da fata, mai iska, numfashi kuma galibi ana sawa a lokacin rani.Idan aka kwatanta da masana'anta na auduga, murfin chiffon ɗin mu yana son samun fa'idar farashi.

Chiffon shawl wrap poncho an buga shi da kyakkyawan bugu na fure kuma yana da kyawawan maɓallan lu'u-lu'u.Yana da alaƙa da ƙirar novel, kuma zaku iya sa shi ta hanyoyi biyu.Duk hanyoyin biyu na iya gabatar da kyawun ku.A lokacin rani, yana aiki sosai tare da gajeren wando, tanki na fili, ƙaramin riguna, ƙaramin siket, bikini da takalmi a bakin rairayin bakin teku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Nau'in Samfur Summer Chiffon Poncho tare da Button
Abu Na'a. Saukewa: IWL-MY-RG1016
Kayan abu Chiffon mai inganci
Siffofin taushi, dadi da kuma fashion
Auna 50 x 156 cm
Nauyi Kusan 80 g
Launuka Launi ɗaya don zaɓi.
Marufi Guda 1 a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya.
MOQ Za a iya yin sulhu
Misali Akwai don kimanta inganci
Jawabi Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

 

Lokacin Jagora:

Idan a hannun jari, yana da kusan kwanaki 5 -15 kafin jigilar kaya.

Idan ya ƙare, yana da kusan kwanaki 15-40 kafin jigilar kaya.

Da fatan za a tuntuɓe mu don ainihin lokacin jagora kafin yin oda.

 

 

Yadda za aPyadin daOrder?

A kan gidan yanar gizon mu, muna nuna wasu hotuna da samfuri kawaibayanin da za ku nema,

idan kuna sha'awar wasu samfuran samfuranmu, zaku iya barin tambayar ku a cikin teburin saƙo

zuwa gare mu kai tsaye ko aiko mana da tambayar ku ta imel, sannan za mu kawo muku mafi kyawun farashi ASAP.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka