Ɗaukar gyale na Tartan Square da aka duba tare da Tassel China OEM Factory

Takaitaccen Bayani:

Wannan gyale mai murabba'in murabba'in hunturu tare da geza an yi shi da babban ingancin 100% polyester.Ko da yake an yi shi da masana'anta na polyester, yana da dorewa, mai ƙarfi, mai laushi, mai sauƙi, mai jurewa ga raguwa.Yana da ƙirar da aka bincika na yau da kullun da kyakkyawar daidaita launi.Menene ƙari, kayan haɗi ne mai dacewa mai dacewa ga kowane shekaru na mace balagagge.

Matan mu masu kauri da aka duba murabba'in gyale yana da girma kuma ya yi ado da kyau, a saman jikinka, ba wai kawai za a iya nannade wuyanka a matsayin gyale ba, ko kuma a kan kafadarka a matsayin shawl, amma kuma a matsayin gyale mara iyaka don kiyaye ka dumi.Lambun gyale na murabba'in plaid wasu na'urorin haɗi ne da aka fi sani da su a duniya, saboda sun haɗa salo da aiki daidai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Nau'in Samfur

Square Plaid Scarf

Abu Na'a.

IWL-JH-F5

Kayan abu

100% polyester

Siffofin

taushi, dadi da kuma fashion

Auna

130 x 130 cm.

Nauyi

Kusan 235 g

Launuka

8 launuka don zaɓi.

Marufi

Guda 1 a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya.

MOQ

Za a iya yin sulhu

Misali

Akwai don kimanta inganci

Jawabi

Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

Gabatarwar Samfur

Me game da Lokacin Jagora?
A. Idan a stock, shi ne game da 5-15 kwanaki kafin kaya.
B. Idan ya ƙare, yana da kusan kwanaki 15-40 kafin jigilar kaya.
Da fatan za a tuntuɓe mu don ainihin lokacin jagora kafin yin oda.

Menene hanyoyin jigilar kaya?
A. Don samfurori, ƙananan umarni ko umarni na gaggawa: Mai aikawa na iska, kamar DHL, UPS, FedEx da dai sauransu ya fi dacewa zaɓi.
B. Don ba umarni na matsakaita na gaggawa ba, kamar tsakanin 500-2000KGS, ko yawancin CBM na girma, sufurin teku ya fi dacewa da tsada.
C. Don oda na gaggawa na matsakaita, kamar tsakanin 500-2000KGS, ko CBM da yawa na girma, ana iya isar da su zuwa filin jirgin saman garin ku ta hanyar jigilar jiragen sama, sannan zaku iya yin izinin kwastam ta hanyar jigilar kaya.
D. Don manyan umarni, kamar sama da 2000KGS ko babban girma, jigilar teku shine mafi kyawun jigilar kayayyaki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka