Fashion Baƙar fata da Zinariya mai kyalkyali mai kyalli Shawl Scarves da Kunna Mai Bayar da OEM na China

Takaitaccen Bayani:

Wannan ƙaƙƙarfan shawl tare da babban abin wuya yana da daɗi, taushi da dumi tare da jin daɗin cashmere.Mai salo, mai zane pashmina shawl/sata wanda za'a iya sawa bangarorin biyu.Ɗayan gefen yana da launin beige tare da iyaka na zinariya sannan kuma a gefe guda yana da zinari maras kyau tare da iyakar beige.Saka shi a hankali akan jumper ɗin ku ko kuma yana iya yin kyauta mai kyau sosai.

Ana tattara waɗannan kayan tattarawa daga masu kera tambarin kayan sawa waɗanda ba za su ƙara amfani da su ba ko aika zuwa halaka.Har ila yau, wasu daga cikin kayan sun haura daga tufafi da makamantansu.Ana bincika duk gyale kafin a aiko muku da su.Muna son dorewa da yawan aiki.An ƙirƙiri wannan tarin don salo mai dorewa.Yana da girman isa don yayi daidai da girman mafi yawan mutane.Zai zama mai ban sha'awa idan kun yi ado da shi da kayan ado masu kyau.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Nau'in Samfur Shalls masu gefe biyu da nannade
Abu Na'a. IWL-SMPJ-Black & Zinariya
Kayan abu Viscose + Zaren Karfe mai Fasa
Siffofin Super Soft, Skin-friendly and Graceful
Auna 70 x 200 cm.
Nauyi Game da 200 g
Launuka Kimanin Launuka 20 don zaɓi.
Marufi 1 yanki a cikin jakar filastik guda ɗaya, da guda 10 a cikin babban jakar filastik guda ɗaya
MOQ Za a iya yin sulhu
Misali Akwai don kimanta inganci
Jawabi Hakanan ana samun sabis na OEM, kamar alamarku, alamar farashi da marufi na musamman.

1. MenenedaMOQdon samfuranmu?
Idan yana cikin hannun jari, MOQ na iya zama pcs 50 a kowace launi, idan ya ƙare, kuma dole ne mu samar da shi, to zai zama ɗan ƙaramin girma, da fatan za a tuntuɓe mu don ainihin MOQ to.

2. Menene Lokacin Jagora?
a.Idan yana cikin hannun jari, yana da kusan kwanaki 5-10 kafin jigilar kaya.
b.Idan ya ƙare, yana da kusan kwanaki 10-30 kafin jigilar kaya.

3. Menene hanyoyin jigilar mu?
Za mu iya isar da kayan ku ta teku, ta iska ko ta hanyar iska, kamar DHL, UPS da dai sauransu, ainihin hanyar jigilar kaya an yanke shawarar adadin ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka